게시판

ta╠Йi video youtube 664

페이지 정보

profile_image
작성자 Alejandro
댓글 0건 조회 2회 작성일 24-10-17 06:16

본문

maxresdefault.jpgCách tải Video Youtube về điện thoại, máy tính nhanh nhất Tuy cách thực hiện này cần bạn phải tải thêm phần mềm Documents nhưng các bước thao tác khá là nhanh chóng và dễ dàng. ISkysoft Free Video Downloader hỗ trợ nhiều công cụ download video Youtube chuyên nghiệp, giúp người dùng tải video về máy tính một cách dễ dàng chỉ bằng vài thao tác đơn giản.

Bất cứ khi nào bạn xem video trên Youtube và muốn download nó, http://www.ssyoutube.com/vi hãy chuyển lên thanh địa chỉ của trình duyệt và điền thêm từ "savemedia" ở đằng trước tên miền youtube.com và nhấn ENTER. Youtube Downloader HD là ứng dụng chuyển đổi định dạng video dành cho các máy tính chạy hệ điều hành Windows. Bạn có thể lựa chọn cách phù hợp với nhu cầu và thiết bị của mình để tải video từ YouTube về điện thoại iPhone của mình một cách dễ dàng và tiện lợi.

Hy vọng bài thủ thuật hữu ích này của XTmobile sẽ giúp bạn thực hiện thành công việc tải video YouTube về iPhone. ListentoYoutube là một công cụ trực tuyến miễn phí giúp bạn dễ dàng tải các video từ YouTube về máy tính của mình. Với giao diện đơn giản và dễ sử dụng, bạn chỉ cần dán link video vào ô tìm kiếm, chọn định dạng và chất lượng mong muốn rồi nhấn tải xuống.

Media.io là một app tải video từ YouTube về điện thoại tốt nhất cho các thiết bị như Android, iPhone, Mac và Windows.

Truy cập các công cụ trực tuyến

Bài viết này từ Phúc Anh SmartWorld sẽ chỉ ra một vài mẹo tải video từ Youtube đơn giản và dễ thực hiện để bạn có thể tiến hành lưu giữ những video yêu thích của mình. Y2mate.com với ưu điểm nhanh gọn, không cần tốn nhiều thao tác, thực hiện được cho điện thoại là lựa chọn phù hợp để bạn tải video Youtube về điện thoại.

Hiện nay, nhiều chủ shop muốn tải video Youtube về điện thoại để chỉnh sửa và đăng tải lên các kênh bán hàng khác như Shopee, Facebook,... Là một trong những nền tảng cung cấp video lớn với kho dữ liệu khổng lồ nên YouTube được rất nhiều người yêu thích.
  • Youtube Premium cho phép người xem có thể thực hiện tải video về máy mà không cần qua bất kỳ ứng dụng thứ 3 nào.
  • Bạn không muốn phải tìm kiếm trang web hay tải trình duyệt Cốc Cốc thì ứng dụng này sẽ giúp bạn chỉ cần copy link video là có thể tải về nhanh chóng lên đến độ phân giải 4K.
  • Chỉ cần tải xuống một trình duyệt web cập nhật và chuyển đổi video YouTube sang bất kỳ định dạng nào, bao gồm MTS, 3GP, MP4, MOV, WebM, FLV,...
Sau khi nhấn tải video youtube về máy về, http://www.ssyoutube.com/vi/ bạn nhấn vào biểu tượng Download góc phải màn hình để xem lại video đã tải.

Bạn chỉ cần copy link video trên YouTube và dán vào phần Paste Link và chọn độ phân giải mong muốn và tải về.

댓글목록

등록된 댓글이 없습니다.